महावितरणचे वरिष्ठ अधिकारी

अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. असीम कुमार गुप्ता (भा.प्र.से.) अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक २६४७४२११ / २६४७२१३१
संचालक
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री रविंद्र सावंत संचालक (वित्त) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. दिनेशचंद्र साबू संचालक (संचालन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. सतीश चव्हाण कार्यकारी संचालक (वितरण – १, वाणिज्य) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भालचंद्र खंडाईत संचालक (प्रकल्प) २६४७४२११ / २६४७२१३१
ब्रिगेडीअर श्री.पी.के.गंजू संचालक (मानव संसाधन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
कार्यकारी संचालक
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. दत्तात्रय शिंदे (आयपीएस) कार्यकारी संचालक (सुरक्षा व अंमलबजावणी ) २६५८०८३८ / २६१९१००
श्री. प्रसाद रेशमे कार्यकारी संचालक (पायाभूत आराखडा – विशेष प्रकल्प ) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. चंद्रशेखर येरमे कार्यकारी संचालक (वितरण – ४, प्रकल्प) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. वाय.एम. गडकरी कार्यकारी संचालक (देयके व वसुली) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. अरविंद भादीकर कार्यकारी संचालक (वितरण – २) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्रीमती. स्वाती व्यवहारे कार्यकारी संचालक (वित्त व लेखा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
कंपनी सचिव
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्रीमती. अंजली गुडेकर कंपनी सचिव २६४७०९५३ / २६४७४२११
मा. अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालकांचे विशेष कार्य अधिकारी
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. मंगेश कोहाट मा. अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालकांचे विशेष कार्य अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
विभाग प्रमुख
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्रीमती. कविता घरत मुख्य अभियंता (नवीकरणीय ऊर्जा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. किशोर शेगोकर मुख्य अभियंता (वितरण) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. आनंद रायदूर्ग मुख्य अभियंता (एचव्हीडीएस) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. किशोर परदेशी मुख्य अभियंता (प्रकल्प) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. पराग एच. जांभुळकर मुख्य अभियंता (सामुग्री व्यवस्थापन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भुजंग खंदारे मुख्य अभियंता (पायाभूत आराखडा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. परेश भागवत मुख्य अभियंता (वीज खरेदी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. डी.आर. बनसोडे मुख्य अभियंता (वाणिज्य) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. व्ही.एस.जहागीरदार मुख्य अभियंता (स्थापत्य) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. धनंजय औंढेकर मुख्य अभियंता (देयके व वसुली) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. मनिष वाठ मुख्य अभियंता (चाचणी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भरत जाडकर मुख्य महाव्यवस्थापक (तांत्रिक आस्था.) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्रीमती नीता वेर्नेकर (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक (निगम व वित्त) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. चंद्रशेखर गद्रे मुख्य महाव्यवस्थापक (अंतर्गत लेखा परिक्षण) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. सतीश तळणीकर मुख्य महाव्यवस्थापक (निगम व लेखा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. शिवाजी इंदुलकर (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक (मानव संसाधन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. अविनाश हावरे (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक (माहिती तंत्रज्ञान) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. सुंदर लटपटे (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक, (प्रशिक्षण व सुरक्षा) एकलहरे, नाशिक ०२५३ – २६१२९४४
श्री. रमेश गांधी मुख्य विधी सल्लागार २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. आनंद रायदूर्ग मुख्य तपास अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. अनिल कांबळे (प्रभारी) मुख्य जनसंपर्क अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. संजय ढोके सहमुख्य औद्यागिक संबंध अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
क्षेत्रीय कार्यालय
औरंगाबाद
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
डॉ. नरेश भगवानराव गिते(आयएएस) सहव्यवस्थापकीय संचालक, प्रादेशिक कार्यालय, औरंगाबाद ०२४० – २९७०१२९
श्री उदयपाल गाणार अधीक्षक अभियंता (प्रकल्प)
श्री रतन सोनुले अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्री रतन सोनुले (प्रभारी) अधीक्षक अभियंता, चाचणी
श्री मोहन ्कलोगे अधीक्षक अभियंता, स्थापत्य
औरंगाबाद परिमंडळ
लातूर परिमंडळ
नांदेड परिमंडळ
कोकण
श्री. गोविंद मारुती बोडके (आयएएस) प्रादेशिक संचालक, कोकण प्रदेश, कल्याण ०२५१ – २२३५१५१
श्री.अनिल घोगरे अधीक्षक अभियंता, प्रकल्प
श्री.अनिल घोगरे (प्रभारी) अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्री ज्ञानेश्वर कुळकर्णी अधीक्षक अभियंता, चा्चणी
श्री विजय मोरे अधीक्षक अभियंता, स्थापत्य
कल्याण परिमंडळ
भांडूप परिमंडळ
कोकण परिमंडळ
नाशिक परिमंडळ
जळगाव परिमंडळ
पुणे
श्री. अंकुश नाळे(प्रभारी) प्रादेशिक संचालक, पुणे ०२० – २५६३५९०६
श्री उक्रांत धायगुडे अधीक्षक अभियंता (प्रकल्प)
श्री. शंकर तायडे अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्रीमती पुनम रोकडे अधीक्षक अभियंता चाचणी
श्री वीरेंद्र मुळे(प्रभारी) अधीक्षक अभियंता स्थापत्य
पुणे परिमंडळ
कोल्हापूर परिमंडळ
बारामती परिमंडळ
नागपूर
श्री सुहास रंगारी (प्रभारी) प्रादेशिक संचालक, नागपूर ०७१२ – २५९३६०५
श्री सुहास रंगारी मुख्य अभियंता (गुणवत्ता नियंत्रण)
श्री. हरिष गजबे अधीक्षक अभियंता
श्री अविनाश सहारे अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्री. बंडू वासनिक अधीक्षक अभियंता (चाचणी)
सश्री राकेश जनबंधू अधीक्षक अभियंता चाचणी
नागपूर परिमंडळ
चंद्रपूर परिमंडळ
गोंदिया परिमंडळ
अकोला परिमंडळ
अमरावती परिमंडळ
Font Resize