महावितरणचे वरिष्ठ अधिकारी

अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. विजय सिंघल (भा.प्र.से.) अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक २६४७४२११ / २६४७२१३१
संचालक
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री रविंद्र सावंत संचालक (वित्त) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. संजय ताकसांडे संचालक (संचालन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. सतीश चव्हाण कार्यकारी संचालक (वितरण – १, वाणिज्य)(प्रभारी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भालचंद्र खंडाईत संचालक (प्रकल्प) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भालचंद्र खंडाईत संचालक (मानव संसाधन)(प्रभारी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्रीमती. नीता संजय जोग नॉन एक्सएकटीव्ह वूमन डायरेक्टर २६४७४२११ / २६४७२१३१
कार्यकारी संचालक
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. शिवाजी इंदलकर कार्यकारी संचालक (सुरक्षा व अंमलबजावणी ) २६५८०८३८ / २६१९१००
श्री. प्रसाद रेशमे कार्यकारी संचालक (पायाभूत आराखडा – विशेष प्रकल्प ) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. वाय.एम. गडकरी कार्यकारी संचालक (देयके व वसुली) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. अरविंद भादीकर कार्यकारी संचालक (वितरण – २) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्रीमती. स्वाती व्यवहारे कार्यकारी संचालक (वित्त व लेखा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
कंपनी सचिव
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्रीमती. अंजली गुडेकर कंपनी सचिव २६४७०९५३ / २६४७४२११
मा. अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालकांचे विशेष कार्य अधिकारी
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. मंगेश कोहाट मा. अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालकांचे विशेष कार्य अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
विभाग प्रमुख
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्रीमती. कविता घरत मुख्य अभियंता (नवीकरणीय ऊर्जा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. किशोर शेगोकर मुख्य अभियंता (वितरण) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्रीमती. सुचित्रा गुजर मुख्य अभियंता(कृषी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. किशोर परदेशी मुख्य अभियंता (प्रकल्प) (एचव्हीडीएस)(प्रभारी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. मनीष वाठ मुख्य अभियंता (सामुग्री व्यवस्थापन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. दिनेश अग्रवाल मुख्य अभियंता (वीज खरेदी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. चंद्रमणी मिश्रा मुख्य अभियंता (विशेष प्रकल्प) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. डी.आर. बनसोडे मुख्य अभियंता (वाणिज्य) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. व्ही.एस.जहागीरदार मुख्य अभियंता (स्थापत्य) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. संजय पाटील (प्रभारी) मुख्य अभियंता (देयके व वसुली) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. मनिष वाठ मुख्य अभियंता (चाचणी) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भरत जाडकर मुख्य महाव्यवस्थापक (तांत्रिक आस्था.) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्रीमती नीता वेर्नेकर (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक (निगम व वित्त) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. चंद्रशेखर गद्रे मुख्य महाव्यवस्थापक (अंतर्गत लेखा परिक्षण) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. सतीश तळणीकर मुख्य महाव्यवस्थापक (निगम व लेखा) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. भूषण कुलकर्णी मुख्य महाव्यवस्थापक (मानव संसाधन) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. अविनाश हावरे (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक (माहिती तंत्रज्ञान) २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. दीपक कुमठेकर (प्रभारी) मुख्य महाव्यवस्थापक, (प्रशिक्षण व सुरक्षा) एकलहरे, नाशिक ०२५३ – २६१२९४४
श्री. रमेश गांधी मुख्य विधी सल्लागार २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. सुमित कुमार (प्रभारी) मुख्य तपास अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. अनिल कांबळे (प्रभारी) मुख्य जनसंपर्क अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
श्री. संजय ढोके सहमुख्य औद्यागिक संबंध अधिकारी २६४७४२११ / २६४७२१३१
क्षेत्रीय कार्यालय
औरंगाबाद
नाव पदनाम कार्यालय दूरध्वनी
श्री. श्री. मंगेश गोंदावले सहव्यवस्थापकीय संचालक, प्रादेशिक कार्यालय, औरंगाबाद ०२४० – २९७०१२९
श्री. लक्ष्मण काकडे (प्रभारी) अधीक्षक अभियंता (प्रकल्प)
श्री उक्रांत धायगुडे अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्री. संदीप देशपांडे अधीक्षक अभियंता, चाचणी
श्री मोहन ्कलोगे अधीक्षक अभियंता, स्थापत्य
औरंगाबाद परिमंडळ
लातूर परिमंडळ
नांदेड परिमंडळ
कोकण
श्री. प्रसाद रेशमे (प्रभारी) प्रादेशिक संचालक, कोकण प्रदेश, कल्याण ०२५१ – २२३५१५१
श्री प्रकाश पौनीकर अधीक्षक अभियंता, प्रकल्प
श्री.अनिल घोगरे (प्रभारी) अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्री संदीप पाटील अधीक्षक अभियंता, चा्चणी
श्री विजय मोरे अधीक्षक अभियंता, स्थापत्य
कल्याण परिमंडळ
भांडूप परिमंडळ
कोकण परिमंडळ
नाशिक परिमंडळ
जळगाव परिमंडळ
पुणे
श्री. अंकुश नाळे(प्रभारी) प्रादेशिक संचालक, पुणे ०२० – २५६३५९०६
अधीक्षक अभियंता (प्रकल्प)
श्री. शंकर तायडे अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्रीमती पुनम रोकडे अधीक्षक अभियंता चाचणी
श्री वीरेंद्र मुळे(प्रभारी) अधीक्षक अभियंता स्थापत्य
पुणे परिमंडळ
कोल्हापूर परिमंडळ
बारामती परिमंडळ
नागपूर
श्री सुहास रंगारी (प्रभारी) प्रादेशिक संचालक, नागपूर ०७१२ – २५९३६०५
श्री सुहास रंगारी मुख्य अभियंता (गुणवत्ता नियंत्रण)
श्री. हरिष गजबे अधीक्षक अभियंता
श्री अविनाश सहारे अधीक्षक अभियंता (सं व सु)
श्री. बंडू वासनिक अधीक्षक अभियंता (चाचणी)
सश्री राकेश जनबंधू अधीक्षक अभियंता चाचणी
नागपूर परिमंडळ
चंद्रपूर परिमंडळ
गोंदिया परिमंडळ
अकोला परिमंडळ
अमरावती परिमंडळ
Font Resize